Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 3m

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 3m

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 3m

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 3m

converter Giganet

phụ kiện quang
dây néo adss

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • DỤNG CỤ THI CÔNG - ĐO KIỂM
  • Măng xông quang
  • Hộp ODF - OTB
  • Phụ kiện quang
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Vật tư cơ khí
  • Tủ rack - Tủ điện
  • CONVERTER QUANG - SWITCH QUANG
  • CÁP ĐỒNG TRỤC
  • SWITCH PoE - MODULE SFP
  • CÁP ĐIỆN THOẠI - CÁP MẠNG
  • TỦ IDF - MDF
  • PHỤ KIỆN MẠNG
  • ROUTER WIFI
  • Ống nhựa HDPE
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Cáp quang
  • DỤNG CỤ THI CÔNG - ĐO KIỂM
  • Măng xông quang
  • Hộp ODF - OTB
  • Phụ kiện quang
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Vật tư cơ khí
  • Tủ rack - Tủ điện
  • CONVERTER QUANG - SWITCH QUANG
  • CÁP ĐỒNG TRỤC
  • SWITCH PoE - MODULE SFP
  • CÁP ĐIỆN THOẠI - CÁP MẠNG
  • TỦ IDF - MDF
  • PHỤ KIỆN MẠNG
  • ROUTER WIFI
  • Ống nhựa HDPE
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 3m

Dây nối quang, dây nhảy quang, Singlemode, Multimode, đầu nối SC, FC, LC, UPC, APC,..Chiều dài, đầu nối sản xuất theo yêu cầu. Hỗ trợ dự án, Quý khách vui lòng gọi 0985827910 or 0909872766 Email: Trangam1009@gmail.com để được tư vấn chi tiết

Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Singlemode SC/UPC - SC/UPC 5m được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện, là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao.
Là sản phẩm được ngành viễn thông sử dụng rất nhiều do dễ dàng lắp đặt, độ cơ động cao, chuẩn đầu nối SC/PC đang dần trở thành nên thông dụng nhất hiện nay.
Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:
Loại cáp: Singlemode 9/125µm
Loại đầu nối: SC/UPC - SC/UPC
Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
Suy hao chèn:
Suy hao phản hồi: >50 dB
Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

STT Tên hàng ĐVT
1 Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode, 3m, 3.0mm, simplex sợi
2 Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode ,5m, 3.0mm, simplex sợi
3 Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
4 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
5 Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode , 5m, 3.0mm, simplex sợi
6 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
7 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
8 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
9 Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC,single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
10 Dây nhảy quang  SC/UPC - SC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
11 Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 10m, 3.0mm,simplex sợi
12 Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
13 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
14 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm, simplex sợi
15 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 10m, 3.0mm, simplex sợi
16 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC,single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
17 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 20m, 3.0mm,simplex sợi
18 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 30m, 3.0mm, simplex sợi
19 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 40m, 3.0mm, simplex sợi
20 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC,single mode, 50m, 3.0mm,simplex sợi
21 Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125),3m, simplex 3.0mm sợi
22 Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm sợi
23 Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), simplex, 3m, 3.0mm sợi
24 Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm sợi
 
 

NHỮNG SẢN PHẨM LIÊN QUAN