Khớp nối quang SC/APC- SC/APC

Khớp nối quang SC/APC- SC/APC

Khớp nối quang SC/APC- SC/APC

Khớp nối quang SC/APC- SC/APC

Cáp quang - phụ kiện quang

Cáp quang - phụ kiện quang
Cáp quang - phụ kiện quang

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • Dụng cụ thi công - đo kiểm
  • Măng xông quang
  • Hộp ODF - OTB
  • Phụ kiện quang
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Vật tư cơ khí
  • Tủ rack - Tủ điện
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Cáp đồng trục
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Tủ IDF - MDF
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Router WIFI
  • Ống nhựa HDPE
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Cáp quang
  • Dụng cụ thi công - đo kiểm
  • Măng xông quang
  • Hộp ODF - OTB
  • Phụ kiện quang
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Vật tư cơ khí
  • Tủ rack - Tủ điện
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Cáp đồng trục
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Tủ IDF - MDF
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Router WIFI
  • Ống nhựa HDPE
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON

Khớp nối quang SC/APC- SC/APC

Khớp nối quang SC/APC- SC/APC, SC/UPC- SC/UPC, FC/UPC- FC/UPC, SC/APC-FC/UPC, SC/APC-FC/UPC, LC/UPC-LC/UPC,.. SMIPLEX hoặc DUPLEX, hỗ trợ dự án, Quý khách vui lòng gọi 0985827910 or 0909872766 Email: Trangam1009@gmail.com

Chi tiết sản phẩm

Coupler quang SC/APC- SC/APC hay Đầu nối quang SC/APC- SC/APC

Đầu nối quang SC/APC to SC/APC Single-mode Simplex Fiber Adapter and SC/APC Fiber Coupler ) dùng để làm cầu nối kết nối giữa các đầu dây nhảy quang,dây nối quang,dây  hàn quang với nhau.Phần lớn thường được dùng lắp đặt bên trong hộp phối quang ODF. Đầu nối quang SC/APC - SC/APC ( Đầu vuông lớn ) Singlemode được thiết kế dạng khớp nối, sử dụng chất liệu đá zirconia,có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex .

Đặc điểm,tính năng nổi bật đầu nối quang SC/APC - SC/APC :

  • Phù hợp với các tiêu chuẩn Discordia, ANSI,TIA/EIA,NTT and JIS
  • Tự động căn chỉnh các lõi 2 đầu nối sợi quang với độ chính xác cao
  • Thao tác cắm đơn giản
  • Suy hao tiếp xúc thấp ≤0.2dB
  • Suy hao phản hồi cao
  • Tùy chọn Singlemode, Multimode,
  • Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp
  • Tương thích tốt với mọi đầu nối
  • Chống ăn mòn tốt
  • Nhiệt độ làm việc ổn định -25~+70
  • Nhiệt độ lưu trữ  -40 ~ 85 độ C
  • Suy hao trung bình  ≤0.2dB

Chất liệu :

  • Ống giao tiếp làm từ đá zirconia cao cấp hay còn gọi là ống sứ
  • Vỏ ngoài làm bằng nhựa chất lượng cao
  • Khóa kết nối bên ngoài làm bằng thép tốt chống rỉ sét

Hình ảnh Adapter quang SC/APC to SC/APC, SC/UPC-SC/UP, SC/UPC-FC/UPC Single-mode Simplex : 

NHỮNG SẢN PHẨM LIÊN QUAN