Hộp phối quang treo tường trong nhà 12FO (GGN-ODF12T)

Hộp phối quang treo tường trong nhà 12FO (GGN-ODF12T)

Hộp phối quang treo tường trong nhà 12FO (GGN-ODF12T)

Hộp phối quang treo tường trong nhà 12FO (GGN-ODF12T)

Cáp quang - phụ kiện quang

Cáp quang - phụ kiện quang
Cáp quang - phụ kiện quang

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • Tủ rack - Tủ điện
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Dụng cụ thi công - đo kiểm
  • Cáp đồng trục
  • Hộp ODF - OTB
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Tủ IDF - MDF
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Cáp quang
  • Tủ rack - Tủ điện
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Dụng cụ thi công - đo kiểm
  • Cáp đồng trục
  • Hộp ODF - OTB
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Tủ IDF - MDF
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E

Hộp phối quang treo tường trong nhà 12FO (GGN-ODF12T)

Hộp phối quang ODF 2FO, 4FO, 6FO, 8FO, 12FO, 16FO, 24FO, 48FO, 96FO,.. Gắn rack 19 inch, treo tường, treo cột, trong nhà, ngoài trời,.. Sản xuất theo yêu cầu, hỗ trợ dự án, Quý khách vui lòng gọi 0985827910 or 0909 8727 66 Email: Trangam1009@gmail.com

Chi tiết sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO trong nhà/ Indoor, Full phụ kiện được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống phân phối cáp quang hiện nay.
Mô tả chi tiết của hộp phân phối quang indoor - wall mount
Thép cuộn cán nguội, sơn tĩnh điện
Khay nhựa ABS bên trong, 12cores trên mỗi khay
Khay ngăn kéo ở một bên hoặc cả hai bên có sẵn
Tấm adapter khác nhau có sẵn: FC, SC, LC, ST ...

Ứng dụng hộp Phối Quang indoor/ trong nhà 12FO đầy đủ phụ kiện:

– Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang

– Fiber to the home (FTTH)

– Hệ thống quang LAN/ WAN

– Hệ thống CATV
Các sản phẩm cùng danh mục:

ODF treo tường, thép sơn tĩnh điện (Đầy đủ phụ kiện bao gồm dây nối SC/UPC, SC/APC, các phụ kiện khác QK vui lòng liên hệ để lấy giá chi tiết)
115 GGN-ODF8T-SU ODF 8FO (H300xW300xD100) GIGANET/VN
116 GGN-ODF12T-SU ODF 12FO (H300xW300xD100) GIGANET/VN
117 GGN-ODF24T-SU ODF 24FO (H300xW300xD100) GIGANET/VN
118 GGN-ODF48T-SU ODF 48FO (H300xW300xD100) GIGANET/VN
119 GGN-ODF96T-SU ODF 96FO (H400xW390xD135) GIGANET/VN

NHỮNG SẢN PHẨM LIÊN QUAN