Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m Duplex

Cáp quang - phụ kiện quang

Cáp quang - phụ kiện quang
Cáp quang - phụ kiện quang

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m Duplex

Dây nối quang, dây nhảy quang, Singlemode, Multimode, đầu nối SC, FC, LC, UPC, APC,..Chiều dài, đầu nối sản xuất theo yêu cầu. Hỗ trợ dự án, Quý khách vui lòng gọi 0985827910 or 0909872766 Email: Trangam1009@gmail.com để được tư vấn chi tiết

Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang Multimode SC/UPC - SC/UPC 5m duplex
Dây nhảy quang Multimode FC/UPC - LC/UPC được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện, là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao.
Là sản phẩm được ngành viễn thông sử dụng rất nhiều do dễ dàng lắp đặt, độ cơ động cao, chuẩn đầu nối SC/PC đang dần trở thành nên thông dụng nhất hiện nay.
Đặc tính kỹ thuật của sản phẩm:
Loại cáp: Multimode 50/105µm hoặc 62.5/125µm
Loại đầu nối: SC/UPC - SC/UPC
Đường kính lớp vỏ: từ 0.9 đến 3.0mm
Suy hao chèn:
Suy hao phản hồi: >50 dB
Hỗ trợ tốc độ tối đa: 1000Mbps

STT Tên hàng ĐVT
1 Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode, 3m, 3.0mm, simplex sợi
2 Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode ,5m, 3.0mm, simplex sợi
3 Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
4 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
5 Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode , 5m, 3.0mm, simplex sợi
6 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
7 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
8 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 5m, 3.0mm, simplex sợi
9 Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC,single mode, 5m, 3.0mm, simplex sợi
10 Dây nhảy quang  SC/UPC - SC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
11 Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 10m, 3.0mm,simplex sợi
12 Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
13 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
14 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm, simplex sợi
15 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 10m, 3.0mm, simplex sợi
16 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC,single mode, 10m, 3.0mm,simplex sợi
17 Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 20m, 3.0mm,simplex sợi
18 Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 30m, 3.0mm, simplex sợi
19 Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 40m, 3.0mm, simplex sợi
20 Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC,single mode, 50m, 3.0mm,simplex sợi
21 Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125),3m, simplex 3.0mm sợi
22 Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm sợi
23 Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), simplex, 3m, 3.0mm sợi
24 Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm sợi