Module XFP 10G 2 Cổng LC 10km

Module XFP 10G 2 Cổng LC 10km

Module XFP 10G 2 Cổng LC 10km

Module XFP 10G 2 Cổng LC 10km

Cáp quang - phụ kiện quang

Cáp quang - phụ kiện quang
Cáp quang - phụ kiện quang

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E

Module XFP 10G 2 Cổng LC 10km

Module SFP, SFP+, XFP, XFP+, 1 cổng quang, 2 cổng quang, 155M, 1.25G, 10G, bước sóng 850nm, 1310nm, 1490nm, 1550nm, ,.. Thương hiệu G-NET, WINTOP, TP-LINK, DLINK, CISCO, HP,..Hỗ trợ dự án, Quý khách cần báo giá, chi tiết cấu hình thiết bị vui lòng gọi 0985827910 or 0909872766 Email: trangam1009@gmail.com

Chi tiết sản phẩm

  • Module  XFP :  Đó là một tiêu chuẩn cho thu phát với tốc độ cao mạng máy tính và viễn thông liên kết mà sử dụng sợi quang học . Nó được xác định bởi một tập đoàn công nghiệp vào năm 2002, cùng với giao diện của nó với các thành phần điện khác, được gọi là XFI .
  • Đây là một loại module thu phát quang học quy định cho 8Gbps hay 10Gbps Fibre Channel cùng các ứng dụng 10-Gigabit Ethernet.
  • Module quang XFP thường hoạt động ở gần hồng ngoại bước sóng (màu sắc) của 850 nm, 1310 nm hoặc 1550 nm. Ứng dụng chính bao gồm 10 Gigabit Ethernet , 10 Gbit / s Fibre Channel , mạng quang đồng bộ (SONET) tại-192 OC giá, mạng quang STM-64, 10 Gbit / s đồng bộ mạng lưới vận tải quang (OTN) OTU-2, và song song với ống kính quang học liên kết. Nó có thể hoạt động trên một bước sóng đơn hoặc sử dụng dày đặc WDM kỹ thuật
  •  Module XFP sử dụng một LC nối sợi để đạt được mật độ cao hơn.
  • Bên cạnh đó nếu như module quang SFP có các thông số về lần lượt về chiều cao, chiều rộng và chiều sâu lần lượt là : 8,5 mm (0,33 inch), 13,4 mm (0,53 inch), 56,5 mm (2,22 inch) thì module quang XFP có các thông số như sau : 8,5 mm (0,33 inch), 18,35 mm (0,72 inch),  78,0 mm (3,10 inch)
Từ những thông tin trên có thể nhận thấy rằng Module XFP có kích thước lớn hơn Module SFP . Lý giải điều này các nhà sản xuất nói rằng  lý do cho sự gia tăng kích thước là có tàu tản nhiệt để làm mát hơn.