Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000

Cáp quang - phụ kiện quang

Cáp quang - phụ kiện quang
Cáp quang - phụ kiện quang

DANH MỤC SẢN PHẨM

  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E
  • Cáp quang
  • Tủ IDF - MDF
  • Cáp điện thoại - cáp mạng
  • Cáp đồng trục
  • Hộp phối quang ODF
  • Bộ chuyển đổi quang điện
  • Phụ kiện quang
  • Switch- Switch PoE - Module SFP
  • Dụng cụ thi công cáp quang
  • Router WIFI
  • Dây nối quang- Dây nhảy quang
  • Măng xông quang
  • Ống nhựa HDPE
  • Tủ mạng - Rack Cabinets
  • Vật tư cơ khí
  • Bộ lưu điện UPS - EMERSON
  • Phụ kiện mạng- M&E

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000

Bộ chuyển đổi quang sang cổng RJ45 10/100/1000, 1 cổng quang hoặc 2 cổng quang,.. Hỗ trợ giá dự án, quý khách vui lòng gọi 0985827910 or 0909872766 Email: Trangam1009@gmail.com

Chi tiết sản phẩm

-      Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100/1000 Base-Tx đến 1000 Base-FX, Full Duplex, Multi mode, Singlemode
-      Khoảng cách truyền: 20 km.
-      Sử dụng 2 sợi cáp để truyền tín hiệu.
-      Bước sóng quang hoạt động: 1310 nm.
-      Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
-      Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
-      Hỗ trợ sóng WDM: 100Mbps.
-      Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
-      Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
-      Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.
-      Trọng lượng: 0.2 kg.
-      Sản xuất tại Trung Quốc.
-      Bảo hành: 12 tháng (Adaptor bảo hành 6 tháng).